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MAOMBI YA LIKIZO
(Kwa ajili ya Maafisa walio katika daraja la I na la muda)
(Ijazwe kwa Mashine au HERUFI KUBWA katika nakala tatu na ipitishwe kwa mkubwa wa Wizara sehemu.
Nakala moja atarudishiwa mwombaji kama ni mamlaka ya kumruhusu aende likizo atizamwe katika “General
Orders Section II"” kama ilivyosahihishwa na Staff (CIRCULAR No. YA 1962)

Sehemu A: Maelezo ya Mwombaji — Ijazwe na mwombayji
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5. Ninataka/ wenda: .qoopem s s ambako nitakaa kwa muda wa siku........... na ningependa
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Sehemu B. Maelezo ya likizo (Ijazwe na Afisa aliyeruhusiwa)

9. Nakubali ombi hili na ninaruhusu apewe warrant/fedha nimehakikisha kwamba:
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d. Kwa hiyo anastahili kuwa na siku...................... Za likizo aliyopata tangu aanze kazi au aende
likizo mara ya mwisho na siku nyinginezo. Nyingine zilikuwa zimewekwa hapo mbeleni
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Sehemu C — Ijazwe katika Wizara/ldara Mkuu.
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