HALMASHAURI YA MANISPAA YA SUMBAWANGA
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Fax: +255 252802163 SUMBAWANGA
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- TANGAZO LA ZABUNI.
NAMBA YA ZABUNI: LGA/098/2017-2018/NC/01

Mkurugenzi wa Manispaa ya Sumbawanga anawatangazia kuwa kwa mwaka wa fedha
2018/2019 anatarajia kutumia Wakala wa kukusanya Ushuru kwenye chanzo cha Mapato
kama inavyoonekana kwenye jedwali hapa chini.

NA [ JINA LA ZABUNI ZABUNI NAMBA ENEO
1 | USHURU WA MAZAO LGA/098,/2018- MANISPAA YA
2019/NC/01 SUMBAWANGA.

MASHARTI YA MUOMBA]JI.

1.Muombaiji lazima awe na Leseni ya biashara, TIN, hati ya usajiri na ofisi inayoonekana na
kutambulika.

2.Muombaji awe na uwezo wa kifedha ,athibitishe kwa kuambatanisha bank statement ya
miezi mitatu iliyopita kutoka tarehe aliyoomba .

3.Yeyote anayeomba Zabuni kwa niaba ya kampuni ,atatakiwa kuwasilisha POWER OF
ATTORNEY iliyothibitishwa na Mwanasheria.

4.Dhamana itakuwa fedha taslimu ya miezi mitatu ya kiwango utakachotenda kwa Mzabuni
atakayeshinda.

5.Muombaji awe tayari kutumia viwango vilivyowekwa na sheria ndogo za Halmashauri na
sheria nyingine ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

6.Mashine zitakazotumika kukusanyia ushuru zitatolewa na Halmashauri.

7.Muombaji atawasilisha makusanyo yote Manispaa ,pia atatakiwa kuonyesha kwamba
yupo tayari kulipwa asilimia ngapi ya makusanyo.

8.Muombaji anatakiwa kulipa ada ya Zabuni kiasi cha Tsh 50,000/= ambayo haitarudishwa.




9.Maombi yawe na maelezo ya kina na viambatanisho husika (company profile) nakala
halisi ya maombi iambatane na nakala kivuli moja, weka katika bahasha funga kwa lakiri
tuma kwa:_

MKURUGENZI

HALMASHAURI YA MANISPAA,
S.L.P 187,

SUMBAWANGA.

Maombi yatapokelewa ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni ghorofa ya tatu chumba namba
sita.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 1/06/2018 siku ya Jumanne saa 4.00 Asubuhi
na ufunguzi utafanyika muda huo huo katika ukumbi mkubwa wa Manispaa.

Limetolewa na:

SUMBAWANGA.
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