

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA WAZIRI MKUU  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

**MKOA WA RUKWA**

**Anwani ya Simu:  
"REGCOM"**

**SIMU: (025)-2802137,  
2802138,2802187**

**FAX NA. (025) 2802217**

**Kumb Na: BF.81/232/01/61**

**Mkurugenzi Mtendaji (W),  
Sumbawanga, Nkasi na Kalambo**



**OFISI YA MKUU WA MKOA  
S.L.P. 128,  
SUMBAWANGA.**

15. 12. 2015

Mkurugenzi  
Manispaa ya Sumbawanga.

**YAH: KIKAO CHA KUJADILI MKAKATI WA UTEKELEZAJI WA  
UPATIKANAJI WA MADAWATI KATIKA MKOA WA RUKWA**

Rejea mada tajwa hapo juu.

Baada ya maagizo ya Mhe. Waziri wa TAMISEMI kuagiza kila Mkoa ushughulikie tatizo la upatikanaji wa madawati katika shule zake. Aidha utekelezaji wa agizo hilo unatakiwa ufanyike ndani ya miezi sita toka tamko limetolewa.

Hivyo kwa barua hii tunahitaji kukutana ili tujadili namna ya utekelezaji wa agizo hilo ndani ya Mkoa wetu. Kikao hicho kitafanyika katika **ukumbi wa RDC uliopo katika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa muda wa saa nne asubuhi tarehe 21.12.2015**. Mnatakiwa kushiriki pamoja na wataalam wafuatao;-

1. Afisa Misitu wa Wilaya
2. Afisa Elimu Shule ya Msingi na Sekondari
3. Muhtasari wa mahitaji ya madawati Kiwilaya (yaliyopo na upungufu)

Aidha takwimu zifuatazo zinahitajika wakati wa kikao hicho;-

Na	Jina la Shule	Idadi ya Wanafunzi	Mahitaji ya Madawati	Madawati yaliyopo	Upungufu
	Shule				

Nawatakia maandalizi mema.



Smythies E. Pangisa

**Katibu Tawala Mkoa**

**RUKWA**

Nakala:

1. RC – Aisome ndani ya jalada
2. Mkuu wa wilaya  
Sumbawanga, Nkasi na Kalambo – Kwa taarifa
3. Meneja TFS Sumbawanga na Kalambo – Shiriki kikao hicho
4. Meneja TFS Nkasi – Shiriki kikao hicho